Thông báo của Hội Khuyến học xã Hạ Mỗ

THÔNG BÁO

CỦA HỘI KHUYẾN HỌC XÃ VỀ VIỆC TUYÊN DƯƠNG, PHÁT THƯỞNG HỌC SINH, SINH VIÊN, GIÁO VIÊN CÓ THÀNH TÍCH XUẤT SẮC TRONG NĂM HỌC 2018 – 2019.

          Thực hiện Quy chế quản lý và hoạt động quỹ Hội Khuyến học xã Hạ Mỗ ngày 08 tháng 11 năm 2018.

          Hội Khuyến học xã Hạ Mỗ tổ chức tuyên dương, phát thưởng cho học sinh, sinh viên, giáo viên có thành tích xuất sắc năm học 2018 – 2019 cụ thể như sau:

          Thời gian tổ chức: Khai mạc 07 giờ 00 ngày 09 tháng 6 năm 2019 (Chủ nhật).

          Địa điểm tổ chức: Đền Văn Hiến xã Hạ Mỗ.

          Đối tượng được tuyên dương phát thưởng:

  1. Học sinh THPT, THCS, Tiểu học thi học sinh giỏi đạt giải cấp huyện trở lên.
  2. Học sinh THPT đạt thành tích học sinh giỏi (có giấy khen của nhà trường: đạt danh hiệu học sinh giỏi năm học 2018 – 2019).
  3. Học sinh THCS Tô Hiến Thành đạt thành tích học sinh giỏi toàn diện có điểm trung bình các môn đạt 8,8 trở lên.
  4. Học sinh Tiểu học Tô Hiến Thành hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm học 2018 – 2019 ( Hội đồng Nhà trường bình xét lấy 07 % trong số học sinh hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm học 2018 – 2019).
  5. Học sinh thi đỗ Đại học công lập chính quy lần đầu năm 2018.
  6. Thiếu nhi lớp 5 tuổi tiêu biểu (Hội đồng Nhà trường bình xét).
  7. Giáo viên thi Giáo viên dạy giỏi đạt giải từ cấp huyện trở lên.
  8. Giáo viên bồi dưỡng học sinh đi thi đạt giải từ cấp huyện trở lên.

          Vậy Hội Khuyến học xã trân trọng thông báo và đề nghị các bậc phụ huynh, các em học sinh có hộ khẩu thường trú tại xã Hạ Mỗ thuộc đối tượng.

  1. Đang theo học các trường THPT, THCS, Tiểu học đóng ngoài địa bàn xã có thành tích tham gia các kỳ thi học sinh giỏi đạt giải từ cấp huyện trở lên.
  2. Học sinh THPT được nhà trường tăng giấy khen là học sinh giỏi.
  3. Học sinh thi đỗ Đại học công lập hệ chính quy lần đầu năm 2018.

Chưa có tên trong danh sách sau photo giấy khen, giấy chứng nhận nộp cho Đ/C Nguyễn Xuân Việt (ĐT: 096.602.53.88) trong giờ hành chính trước 16h ngày 06 tháng 6 năm 2019 để được nhận thưởng.

 

 
DANH SÁCH HỌC SINH, SINH VIÊN, GIÁO VIÊN ĐƯỢC HỘI KHUYẾN HỌC KHEN THƯỞNG NĂM 2019
I. HỌC SINH THPT, THCS, TIỂU HỌC
Stt Họ và tên Học lớp Trường Đạt thình tích Môn 
1 Nguyễn Huyền Anh 9A THCS Tô Hiến Thành Nhất TP  Lịch sử
2 Nguyễn Thị Thu Hiền 9A THCS Tô Hiến Thành Nhất TP  Lịch sử
3 Nguyễn Diệu Linh 9A THCS Tô Hiến Thành Nhì TP Lịch sử
4 Nguyễn Thị Diệu Huyền 9A THCS Tô Hiến Thành Nhì TP Lịch sử
5 Nguyễn Khắc Hải Quân 7B THCS Tô Hiến Thành HC Đồng Đá cầu
6 Nguyễn Lê Minh Nguyệt 8A THCS Tô Hiến Thành Nhất huyện Điền kinh
Ba huyện Tiếng Anh
7 Nguyễn Thu Phương 9A THCS Tô Hiến Thành Nhất huyện GDCD
8 Nguyễn Quý Nam 7C THCS Tô Hiến Thành Nhất huyện Điền kinh
9 Quách Hải Oanh 8A THCS Tô Hiến Thành Nhì huyện Toán
10 Nguyễn Khắc Tùng 8A THCS Tô Hiến Thành Nhì huyện Toán
11 Nguyễn Quỳnh Mai 8A THCS Tô Hiến Thành Nhì huyện Tiếng Anh
12 Nguyễn Thu Nga 8A THCS Tô Hiến Thành Nhì huyện Tiếng Anh
13 Lê Thị Thu Hà 8A THCS Tô Hiến Thành Nhì huyện Thể thao
14 Nguyễn Lan Chi 9A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Lịch sử
15 Cao Thị Mỹ Châu 9A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Sinh học
16 Nguyễn Minh Thư 9A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Tiếng Anh
17 Bùi Mỹ Hạnh 9A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Toán
18 Nguyễn Thị Ngọc Trâm 9A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện GDCD
19 Đinh Văn Khánh 8A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Toán
20 Đinh Thị Thùy Linh 9A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Địa lý
21 Nguyễn Yến Chi 8A THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Tiếng Anh
KK huyện Vẽ tranh
22 Nguyễn Bá Duy Anh 8B THCS Tô Hiến Thành Ba huyện Đá Cầu
23 Nguyễn Bảo Ngọc 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện GDCD
24 Lê Thảo Nhi 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Ngữ văn
25 Bùi Ngọc Châm 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Ngữ văn
26 Nguyễn Thị Phương Anh 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Ngữ văn
27 Nguyễn Thị Trang 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Ngữ văn
28 Đinh Hữu Văn Toàn 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Toán
29 Nguyễn Thị Thu Huyền 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Toán
30 Nguyễn Duy Đạt 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Vật lý
31 Nguyễn Đức Hoàng Việt 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Vật lý
32 Nguyễn Anh Thư 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Tiếng Anh
33 Đinh Thị Thanh Luân 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Hóa học
34 Nguyễn Thị Hà 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Hóa học
35 Lê Phương Linh 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Sinh học
36 Nguyễn Thị Linh 9A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Sinh học
37 Nguyễn Văn Nam 8A THCS Tô Hiến Thành KK huyện Toán
38 Nguyễn Thị Thu Hiền 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 9,1
39 Nguyễn Thị Huyền Linh 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 9,1
40 Nguyễn Hà My 6C THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 9,1
41 Nguyễn Thị Cẩm Tú 6C THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 9,1
42 Nguyễn Thị Phương Thảo 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 9,0
43 Nguyễn Hoa Chi 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,9
44 Nguyễn Thị Hiền 7B THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,9
45 Đinh Thị Bích Ngọc 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,9
46 Đinh Trần Thùy Anh 7B THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
47 Nguyễn Nhật Ánh 6C THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
48 Bùi Thu Hoài 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
49 Nguyễn Việt Hưng 7B THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
50 Nguyễn Thùy Linh 6C THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
51 Bùi Hà My 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
52 Bùi Thúy Ngọc 8A THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
53 Vũ Thị Anh Thư 7B THCS Tô Hiến Thành HS giỏi Trường TBM 8,8
54 Uông Nguyễn Duy Anh 3B Tiểu học Tô Hiến Thành Nhất huyện Tìm kiếm tài năng
55 Nông Văn Sơn 5A Tiểu học Tô Hiến Thành Nhì huyện Rung chuông vàng
56 Nguyễn Hà Linh 5A Tiểu học Tô Hiến Thành Nhì huyện Vẽ tranh
57 Trần Trung Nguyên 5A Tiểu học Tô Hiến Thành Ba huyện Vẽ tranh
58 Nguyễn Khắc Thức 5B Tiểu học Tô Hiến Thành Ba huyện Thể thao
59 Uông Văn Quốc Thái 5A Tiểu học Tô Hiến Thành KK huyện Olimpic tiếng Anh
60 Đỗ Thảo Nhi 5A Tiểu học Tô Hiến Thành KK huyện Vẽ tranh
61 Phạm Hiền Mai 2D Tiểu học Tô Hiến Thành Xuất xắc TP Trạng nhí tiếng Anh
62 Phạm Xuân Bách 2D Tiểu học Tô Hiến Thành Nhất TP  Trạng nhí tiếng Anh
63 Lê Minh Đức 2D Tiểu học Tô Hiến Thành Nhất TP  Trạng nhí tiếng Anh
64 Cao Ngọc Linh 4A Tiểu học Tô Hiến Thành Nhất TP  Trạng nhí tiếng Anh
65 Bùi Ngọc Trâm 4A Tiểu học Tô Hiến Thành Nhất TP  Trạng nhí tiếng Anh
66 Nguyễn Hiền Thu 2B Tiểu học Tô Hiến Thành Nhì TP Trạng nhí tiếng Anh
67 Nguyễn Tiến Hứa 2A Tiểu học Tô Hiến Thành Nhì TP Trạng nhí tiếng Anh
68 Lê Khánh Ngọc 2D Tiểu học Tô Hiến Thành Nhì TP Trạng nhí tiếng Anh
69 Phạm Minh Tâm 4A Tiểu học Tô Hiến Thành Ba TP Trạng nhí tiếng Anh
70 Uông Hải Vũ 4A Tiểu học Tô Hiến Thành Ba TP Trạng nhí tiếng Anh
71 Nguyễn Thị Phương Thảo 4A Tiểu học Tô Hiến Thành Ba TP Trạng nhí tiếng Anh
72 Lê Thị Huyền Trang 1B Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
73 Nguyễn Phương Vy 1C Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
74 Nguyễn Tùng Dương 1D Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
75 Đỗ Thảo Nguyên 1E Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
76 Nguyễn Vân Anh 2A Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
77 Nguyễn Thái Lâm 2B Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
78 Nguyễn Phương Linh 2C Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
79 Nguyễn Duy Bảo Nam 2D Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
80 Bùi Hoài Băng 3A Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
81 Nguyễn Xuân Hoàn 3A Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
82 Nguyễn Thế Anh 3B Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
83 Nguyễn Quý Tùng Dương 3B Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
84 Nguyễn Anh Đức 4A Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
85 Bùi Hà Vy 4B Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
86 Bùi Thảo Linh 4C Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
87 Đinh Hữu Tiến Đạt 4D Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
88 Nguyễn Hồng Quyên 5A Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
89 Đào Thị Thảo Nguyên 5A Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
90 Nguyễn Xuân Tùng Lâm 5B Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
91 Uông Thị Thanh Mai 5C Tiểu học Tô Hiến Thành Học sinh xuất sắc Toàn diện
92 Bùi Phương Anh 10A3 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
93 Tô Thị Thu Huyền 10A3 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
94 Nguyễn Thị Phương Anh 12A4 THPT chuyên ĐHSP Học sinh giỏi Toàn diện
95 Nguyễn Thị Thu Hằng 11A1 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi  Toàn diện
96 Đinh Thị Huệ Chi 10 A5 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
97 Uông Thị Lan Thương 9 THCS Lương Thế Vinh Nhất huyện Hóa học
98 Vũ Thị Ngọc Thảo 12A2 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
99 Bùi Thị Mai Anh 10 A5 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
100 Nguyễn Thị Xuân Phương 10A1 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
101 Lê Thị Phượng 10A2 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
102 Nguyễn Thị Hà Phương 12A6 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
103 Nguyễn Khắc Mạnh 11A1 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
104 Nguyễn Thu Hương 10A13 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
105 Nguyễn Thị Kim Chi 10A13 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
106 Nguyễn Thị Hương Lan 12A11 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
107 Đinh Thị Ngọc Trâm 12A11 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
108 Nguyễn Lan Chi 10A3 THPT Tân Lập Học sinh giỏi Toàn diện
109 Nguyễn Thị Thùy Linh 10A4 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
110 Bùi Thị Huyền Trâm 10A3 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
111 Bùi Quang Phong  10A1 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
112 Nguyễn Thị Thảo 11A1 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
113 Nguyễn Như Quỳnh 12A11 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
114 Bùi Quỳnh Chi 11A1 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
115 Nguyễn Thảo Linh 11A1 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
116 Nguyễn Đình Ngọc Dũng 11A2 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
117 Nguyễn Văn Việt 11A2 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
118 Nguyễn Thị Quỳnh Anh 12A6 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
119 Nguyễn Thúy Hạnh 10D1 THPT Yên Hòa Học sinh giỏi Toàn diện
120 Bùi Thị Kim Ngân 11A1 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
121 Nguyễn Quý Tuấn 9 THCS Lương Thế Vinh Nhì huyện Tiếng Anh
122 Bùi Minh Nguyệt 11A3 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
123 Nguyễn Thế Hiệp 11A3 THPT Hồng Thái Học sinh giỏi Toàn diện
124 Bùi Thị Thúy Nga 12A10 THPT Đan Phượng Học sinh giỏi Toàn diện
II. HỌC SINH LỚP 5 TUỔI TIÊU BIỂU TRƯỜNG MẦM NON XÃ HẠ MỖ
Stt Họ và tên Lớp Trường
1 Nguyễn Trâm Anh A1 Mầm non xã Hạ Mỗ
2 Nguyễn Thế Nam Cường A1 Mầm non xã Hạ Mỗ
3 Phạm Anh Duy A2 Mầm non xã Hạ Mỗ
4 Nguyễn Ngọc Bảo Vy A2 Mầm non xã Hạ Mỗ
5 Lê Bùi Bảo Ngọc A3 Mầm non xã Hạ Mỗ
6 Nguyễn Nhật Vy A3 Mầm non xã Hạ Mỗ
7 Nguyễn Khánh Linh A4 Mầm non xã Hạ Mỗ
8 Nguyễn Quý Nam Khánh A4 Mầm non xã Hạ Mỗ
9 Uông Thục Quyên A5 Mầm non xã Hạ Mỗ
10 Uông Gia Bảo A5 Mầm non xã Hạ Mỗ
III. HỌC SINH THI ĐỖ ĐẠI HỌC CÔNG LẬP CHÍNH QUY LẦN ĐẦU NĂM 2018
Stt Họ và tên Địa chỉ Thi đỗ Đại học năm 2018 trường
1 Nguyễn Mạnh Trung Cụm 7 Học viện kỹ thuật quân sự
2 Uông Thị Trang  Cụm 10 Viện đại học mở Hà Nội
3 Nguyễn Thị Hồng Nhung Cụm 2 Học viện y dược học cổ truyền Việt Nam
4 Bùi Quang Hậu Cụm 3 Đại học giao thông vận tải
5 Bùi Tất Trung Cụm 3 Đại học Công nghiệp Hà Nội
6 Nguyễn Đình Minh Cụm 5 Đại học Điện lực
7 Nguyễn Khắc Vũ Cụm 2 Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương
8 Nguyễn Minh Sáng Cụm 10 Đại học Quốc gia Hà Nội
9 Nguyễn Khắc Long Cụm 3 Đại học công nghiệp Hà Nội
10 Nguyễn Văn Dũng Cụm 10 Viện đại học mở Hà Nội
11 Nguyễn Thế Huy Cụm 6 Học viện Công nghệ bưu chính viễn thông
12 Nguyễn Thái Huy Cụm 7 Đại học công nghệ GTVT
13 Đinh Mạnh Cường Cụm 7 Học viện Công nghệ bưu chính viễn thông
14 Cao Hải Long Cụm 10 Đại học Tài chính – Ngân hàng
15 Nguyễn Thế Hiếu Cụm 3 Học viện Công nghệ bưu chính viễn thông
16 Nguyễn Duy Mạnh Cụm 4 Đại học Tài chính – Ngân hàng
17 Nguyễn Khắc Thơ Cụm 2 Đại học Xây dựng
18 Lê Hữu Trung Cụm 7 Học viện kỹ thuật quân sự
19 Đinh Quỳnh Anh Cụm 7 Đại học Nông nghiệp Hà Nội
20 Nguyễn Việt Chinh Cụm 2 Đại học Công nghiệp Hà Nội
21 Nguyễn Thị Minh Hải Cụm 1 Đại học Ngoại Thương 
22 Nguyễn Thị Thu Hà Cụm 3 Đại học Ngoại Thương 
23 Bùi Thị Hoài Thu Cụm 5 Viện đại học Mở Hà Nội
24 Đinh Thị Phương Anh Cụm 3 Đại học Nông nghiệp Hà Nội
25 Đinh Thị Hồng Ngọc Cụm 3 Đại học Điện lực
26 Bùi Khánh Huyền Cum 5 Học viện kỹ thuật quân sự
27 Nguyễn Thị Trang Cụm 1 Đại học Sư phạm Hà Nội
28 Nguyễn Thị Hương Cụm 3 Đại học Quốc gia Hà Nội
29 Nguyễn Ngọc Lan Cụm 6 Đại học Thương Mại
30 Nguyễn Thảo Nguyên Cụm 2 Đại học Quốc gia Hà Nội
31 Đinh Thị Huyền Linh Cụm 3 Đại học Khoa học xã hội và nhân văn
32 Nguyễn Thị Trang Cụm 3 Đại học Công Nghiệp Hà Nội
33 Nguyễn Thị Nguyệt Cụm 4 Học viện Nông nghiệp Việt Nam
34 Bùi Thị Huyền Cụm 6 Đại học Công nghiệp Hà Nội
35 Nguyễn Thị Thu Trang Cụm 4 Đại học Kinh tế Quốc dân
36 Nguyễn Việt Chinh Cụm 2 Đại học Công nghiệp Hà Nội
37 Nguyễn Thị Ngân Cụm 7 Đại học Giao thông vận tải
38 Nguyễn Thanh Hằng Cụm 1 Viện Đại học Mở
39 Nguyễn Ngọc Châm Cụm 7 Đại học Quốc gia Hà Nội
40 Lê Thị Ngọc Cụm 7 Đại học Lao động – Xã hội
41 Bùi Thị Minh Nguyệt Cụm 6 Đại học Công đoàn
42 Bùi Thị Trang Cụm 2 Học viện Tài chính
43 Đặng Thị Huyền Cụm 2 Đại học Thủ đô
44 Nguyễn Thị Thu Linh Cụm 5 Đại học Tài chính – Ngân hàng Hà Nội
45 Nguyễn Thị Trang Cụm 1 Học viện Tài Chính
46 Đào Thị Lan Cụm 9 Đại học Quốc gia
47 Nguyễn Thị Phương Cụm 1 Đại học Quốc gia
48 Nguyễn Khắc Lâm Cụm 6 Đại học Khoa học tự nhiên TP Hồ Chí Minh
49 Nguyễn Thu Hường Cụm 8 Học viện Nông nghiệp Việt Nam
50 Bùi Thị Huyền Trang Cụm 8 Học viện Nông nghiệp Việt Nam
51 Nguyễn Quý Huy Cụm 8 Đại học Công nghiệp Hà Nội
IV. GIÁO VIÊN  
Stt Họ và tên Chức vụ Trường Thành tích Môn
1 Trần Thị Hải Yến Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành Ba huyện Viết chữ đẹp
2 Nguyễn Thị Miễn Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành KK huyện Văn hóa lớp 4
3 Đinh Hồng Nhung Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành KK huyện Âm nhạc lớp 4
4 Bùi Mai Phương Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Tiếng Anh
5 Trần Thị Đoan Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Tiếng Anh
6 Tạ Thị Thanh Nga Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Vẽ tranh
7 Bùi Đình Đạo Giáo viên Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Thể thao, rung chuông vàng
8 Nguyễn Thị Liên Giáo viên THCS Tô Hiến Thành GV dạy giỏi huyện Hóa
9 Nguyễn Thị Như Ngọc Giáo viên THCS Tô Hiến Thành GV dạy giỏi huyện Địa
10 Nguyễn Thị Thu Hà Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Lịch sử
11 Bùi Văn Khương Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển GDCD
12 Nguyễn Thị Thu   Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Toán
13 Lê Thị Lý Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Tiếng Anh
14 Đinh Thị Anh Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Ngữ văn
15 Doãn Thị Huyền Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Toán
16 Phạm Thị Đức Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Sinh
17 Phan Thị Liêm Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Thể dục
18 Đào Thúy Liên Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Thể dục
19 Nguyễn Văn Tiến Giáo viên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng đội tuyển Vật Lý
20 Nguyễn Thị Nga Giáo viên Mầm non xã Hạ Mỗ KK huyện Giáo viên dạy giỏi
21 Bùi Thị Hoài Giáo viên Mầm non xã Hạ Mỗ KK huyện Giáo viên dạy giỏi
22 Uông Thị Thu Hường Giáo viên Mầm non xã Hạ Mỗ Nhì huyện Giáo viên dạy giỏi