Thông báo của HĐGD và Hội Khuyến học xã Hạ Mỗ

Thông báo của Hội đồng giáo dục và Hội khuyến học xã Hạ Mỗ

Về việc tổ chức tuyên dương phát thưởng  cho giáo viên và các học sinh có thành tích xuất sắc trong năm học 2015 – 2016.

 

Thực hiện Nghị quyết của Hội đồng giáo dục và Hội khuyến học xã Hạ Mỗ ngày 24 tháng 5 năm 2013. Hôi đồng giáo dục và Hội khuyến học xã tổ chức tuyên dương phát thưởng cho giáo viên và các học sinh  có thành tích xuất sắc năm học 2015 – 2016 cụ thể như sau:

* Đối tượng được nhận thưởng:

– Học sinh thi đỗ Đại học công lập lần đầu năm 2015.

– Học sinh tham gia thi học sinh giỏi đạt giải cấp huyện trở lên.

– Thiếu nhi tiêu biểu của trường Mầm non.

– Giáo viên bồi dưỡng học sinh giỏi thi đạt giải cấp huyện trở lên.

– Giáo viên thi giáo viên dạy giỏi đạt giải cấp huyện trở lên.

– Học sinh nghèo vượt khó học giỏi.

Mỗi đối tượng chỉ được nhận một phần thưởng giá trị cao nhất.

* Thời gian phát thưởng:

          Hội đồng giáo dục và Hội khuyến học xã Hạ Mỗ tổ chức Lễ báo công các bậc hiền tài xã Hạ Mỗ và tổ chức tuyên dương phát thưởng cho giáo viên và học sinh có thành tích xuất sắc trong năm học 2015 – 2016 tại đền Văn Hiến vào hồi 7 giờ ngày 01/6/2016.

* Danh sách học sinh và giáo viên được nhận thưởng năm 2016.

DANH SÁCH 
Khen thưởng học sinh, giáo viên năm học 2015 – 2016
 
Học sinh thi học sinh giỏi đạt giải cấp Thành phố
Stt Họ và tên Lớp Trường Đạt giải Môn thi
Giải Nhì
1 Trần Trung Nguyên 2A Tiểu học Nhì Trạng nhí tiếng Anh
2 Hà Trung Đức 2D Tiểu học Nhì Trạng nhí tiếng Anh
Giải Ba
1 Bùi Thị Thúy Nga 9A THCS Ba Sinh
2 Lê Thị Liên Chi 7B THCS Ba Lịch sử
3 Nguyễn Thị Phương Anh 9A Lương Thế Vinh Ba Toán
4 Nguyễn Thảo Phương 2A Tiểu học Ba Trạng nhí tiếng Anh
5 Bùi Phương Thảo 2A Tiểu học Ba Trạng nhí tiếng Anh
6 Đặng Huy Hoàng 2D Tiểu học Ba Trạng nhí tiếng Anh
7 Vũ Thị Thanh Huyền 2D Tiểu học Ba Trạng nhí tiếng Anh
Giải Khuyến khich
1 Nguyễn Thị Thu Trang 9A THCS KK Sinh
2 Nguyễn Văn Nam 5A Tiểu học KK Toán trên mạng
Tổng thưởng học sinh đạt giải cấp Thành phố: 11 học sinh
           
Học sinh thi học sinh giỏi đạt giải cấp huyện
Stt Họ và tên Lớp Trường Đạt giải Môn thi
Giải Nhất
1 Nguyễn Khắc Cường 7B THCS Nhất Cờ vua
2 Lê Bùi Ngọc Anh 4A Tiểu học Nhất Giao lưu học sinh giỏi
Giải Nhì
1 Đinh Thị Ngọc Trâm 9A THCS Nhì Hóa
2 Nguyễn Thị Giang 9A THCS Nhì Sử
3 Nguyễn Thị Hương Lan 9A THCS Nhì Sử
4 Nguyễn Thị Thu Huyền 6A THCS Nhì Giải toán qua mạng
5 Nguyễn Anh Thư 6A THCS Nhì Tiếng Anh qua mạng
6 Nguyễn Văn Khôi 1C Tiểu học Nhì Toán trên mạng
7 Nguyễn Việt Hưng 4A Tiểu học Nhì Toán trên mạng
8 Nguyễn Quỳnh Mai 5A Tiểu học Nhì Tiếng Anh trên mạng
9 Cao Thị Xuyến 4B Tiểu học Nhì Viết chữ đẹp
10 Nguyễn Bá Duy Anh 5B Tiểu học Nhì Đá cầu
11 Đào Mai Hương 3C Tiểu học Nhì Cờ vua
Giải Ba
1 Đào Thị Nguyệt 9C THCS Ba Sinh
2 Nguyễn Như Quỳnh 9A THCS Ba Hóa
3 Nguyễn Thị Quỳnh Anh (a) 9A THCS Ba Hóa
4 Nguyễn Thị Quỳnh Anh (b) 9A THCS Ba Sinh
5 Nguyễn Thị Tuyết Mai 9A THCS Ba Sử
6 Nguyễn Thị Vân Anh 9A THCS Ba Giải toán qua mạng
7 Nguyễn Minh Thư 6A THCS Ba Tiếng Anh qua mạng
8 Nguyễn Chí Minh 9A THCS Ba Tiếng Anh qua mạng
9 Uông Hải Vũ 1A Tiểu học Ba Toán trên mạng
10 Đinh Hữu Quân 3A Tiểu học Ba Toán trên mạng
11 Quách Hải Oanh 5A Tiểu học Ba Toán trên mạng
12 Nguyễn Thu Nga 5A Tiểu học Ba Toán trên mạng
13 Vũ Thị Anh Thư 4A Tiểu học Ba Tiếng Anh trên mạng
14 Đinh Trần Thùy Anh 4A Tiểu học Ba Tiếng Anh trên mạng
15 Nguyễn Tuấn Phong 3A Tiểu học Ba Tiếng Anh trên mạng
16 Nguyễn Thị Thu Hà 4A Tiểu học Ba Giao lưu học sinh giỏi
17 Nguyễn Khắc Tùng 5A Tiểu học Ba Giao lưu học sinh giỏi
18 Đinh Thị Phương Thảo 5A Tiểu học Ba Viết chữ đẹp
19 Lê Thị Thu Hà 5D Tiểu học Ba Điền kinh
Giải khuyến khích
1 Nguyễn Thị Hà Phương 9A THCS KK Văn
2 Nguyễn Xuân Nam 9A THCS KK
3 Nguyễn Trí Trường Sơn 9A THCS KK Giải toán qua mạng
4 Đinh Thị Thanh Luân 6A THCS KK Giải toán qua mạng
5 Nguyễn Thế Minh Quân 7B THCS KK Giải toán qua mạng
6 Nguyễn Khắc Hưng 7B THCS KK Giải toán qua mạng
7 Nguyễn Thu Hương (a) 7B THCS KK Giải toán qua mạng
8 Nguyễn Thu Hương (b) 7B THCS KK Giải toán qua mạng
9 Nguyễn Phương Thảo 7B THCS KK Giải toán qua mạng
10 Nguyễn Thu Trang 7B THCS KK Giải toán qua mạng
11 Nguyễn Ngọc Trâm 7B THCS KK Giải toán qua mạng
12 Đinh Tiến Đạt 1C Tiểu học KK Toán trên mạng
13 Nguyễn Sam Anh 1C Tiểu học KK Toán trên mạng
14 Nông Văn Sơn 2A Tiểu học KK Toán trên mạng
15 Nguyễn Văn Tiến Dũng 2A Tiểu học KK Toán trên mạng
16 Đinh Thị Thu Hằng 3D Tiểu học KK Toán trên mạng
17 Nguyễn Ngọc Thảo Nhi 3A Tiểu học KK Toán trên mạng
18 Tô Thị Thu Trang 4A Tiểu học KK Giao lưu học sinh giỏi
19 Đào Văn Tuyến 5A Tiểu học KK Giao lưu học sinh giỏi
20 Uông Thị Yến Nhi 1A Tiểu học KK Viết chữ đẹp
21 Lê Đức Anh 1B Tiểu học KK Viết chữ đẹp
22 Bùi Thu Hiền 3A Tiểu học KK Viết chữ đẹp
23 Nguyễn Thị Hải Yến 3A Tiểu học KK Viết chữ đẹp
24 Cao Nguyễn Ngọc Hiển 4A Tiểu học KK Viết chữ đẹp
25 Nguyễn Đức Anh 4B Tiểu học KK Viết chữ đẹp
26 Uông Thị Kiều Mây 5B Tiểu học KK Viết chữ đẹp
27 Nguyễn Thị Hồng Loan 5C Tiểu học KK Viết chữ đẹp
Tổng thưởng học sinh đạt giải cấp huyện: 59 học sinh
           
Học sinh thi đỗ các trường Đại học công lập hệ chính quy
Stt Họ và tên Cụm dân cư Thi đỗ trường
1 Lê Thị Thắm   Cụm 1 Đại học Thủy lợi
2 Bùi Thị Hương   Cụm 1 Học viện Báo chí và tuyên truyền
3 Nguyễn Thị Thu Thảo   Cụm 1 Đại học Công nghiệp
4 Nguyễn Thị Hương   Cụm 1 Học viện Ngân hàng
5 Đinh Thị Quỳnh   Cụm 2 Đại học Sư phạm Hà Nội
6 Nguyễn Thị Trang   Cụm 2 Học viện quản lý giáo dục
7 Nguyễn Khắc Huy   Cụm 2 Đại học Công nghiệp
8 Nguyễn Bá Huy   cụm 2 Đại học Công nghiệp
9 Đinh Thị Thủy   Cụm 2 Học viện Báo chí và tuyên truyền
10 Bùi Thị Cúc   Cụm 2 Học viện Công nghệ Bưu chính viễn thông
11 Nguyễn Khắc Công   Cụm 2 Đại học Giao thông vận tải
12 Nguyễn Thị Hường   Cụm 3 Đại học Công nghiệp
13 Bùi Quang Trường   Cụm 3 Đại học Kỹ thuật Công nghiệp Hà Nội
14 Nguyễn Thị Thư   Cụm 3 Đại học Tài nguyên và Môi trường
15 Nguyễn Thị Thu Hương   Cụm 3 Đại học Kiến trúc Hà Nội
16 Nguyễn Trí Lợi   Cụm 3 Học viện Bưu chính viễn thông
17 Nguyễn Thị Quỳnh   Cụm 3 Đại học Khoa học xã hội và nhân văn
18 Đinh Thị Thúy Nga   Cụm 3 Đại học Tài nguyên và Môi trường
19 Nguyễn Thị Giang   Cụm 3 Đại học Văn hóa
20 Nguyễn Thị Thư   Cụm 4 Học viện Ngân Hàng
21 Đinh Hữu Hưng   Cụm 5 Viện Đại học Mở Hà Nội
22 Vũ Hải Yến   Cụm 5 Viện Đại học Mở Hà Nội
23 Nguyễn Thị Kim Huệ   Cụm 5 Đại học Mỏ – Địa chất
24 Nguyễn Nhật Lệ   Cụm 5 Đại học Điểu dưỡng Nam định
25 Nguyễn Khắc Hải   Cụm 6 Đại học Mỏ – Địa chất
26 Nguyễn Thị Kim Nga   Cụm 6 Đại học Tài nguyên và Môi trường
27 Đinh Khánh Linh   cụm 6 Viện Đại học Mở Hà Nội
28 Nguyễn Thế Khôi   Cụm 6 Đại học Xây dựng
29 Nguyễn Đình Phúc   Cụm 6 Đại học Công nghệ Giao thông vận tải
30 Nguyễn Khắc Hiếu   Cụm 6 Đại học Công nghệ Giao thông vận tải
31 Nguyễn Thị Hằng Nga   Cụm 6 Học viện Tài chính
32 Bùi Tất Tuấn   Cụm 6 Đại học Kiến trúc Hà Nội
33 Nguyễn Thị Linh   Cụm 8 Đại học Tài nguyên và Môi trường
34 Bùi Thị Vân   Cụm 8 Học viện Tài chính
35 Nguyễn Quý Dũng   Cụm 8 Học viện  Công nghệ Bưu chính viễn thông
36 Tô Văn Vũ   Cụm 8 Đại học Giao thông vận tải
37 Bùi Vân Trang   Cụm 8 Học viện khoa học Quân sự
38 Nguyễn Khắc Quang   Cụm 8 Đại học Kiến trúc Hà Nội
39 Nguyễn Thị Thu Hiền   Cụm 8 Đại học Sư phạm Hà Nội
40 Đào Anh Trung   Cụm 9 Đại học Ngoại thương
41 Nguyễn Thị Quỳnh   Cụm 9 Đại học Khoa học tự nhiên
42 Uông Thị Vân   Cụm 9 Đại học Công nghệ
43 Cao Văn Chỉnh   Cụm 9 Viện Đại học Mở Hà Nội
44 Hoàng Văn Quân   Cụm 9 Đại học Kinh tế kỹ thuật công nghiệp Hà Nội
45 Nguyễn Thị Duyên   Cụm 10 Đại học Mỏ – Địa chất
Tổng thưởng học sinh thi đỗ Đại học công lập 45 sinh viên
           
Các cháu Mầm non tiêu biểu
Stt Họ và tên Lớp Trường
1 Nguyễn Hương Ly A1 Mầm non Hạ Mỗ
2 Nguyễn Duy Quang A1 Mầm non Hạ Mỗ
3 Nguyễn Nguyệt Anh A2 Mầm non Hạ Mỗ
4 Nguyễn Xuân Hoàn A2 Mầm non Hạ Mỗ
5 Bùi Hoài Băng A3 Mầm non Hạ Mỗ
6 Nguyễn Tuyết Minh A3 Mầm non Hạ Mỗ
7 Lê Thị Yến Chi A4 Mầm non Hạ Mỗ
8 Lê Phương Anh A4 Mầm non Hạ Mỗ
Tổng thưởng các cháu nhi đồng tiêu biểu   8 cháu
           
Học sinh vượt khó học giỏi
Stt Họ và tên Lớp Trường
1 Đỗ Thị Mai 9A THCS Tô Hiến Thành
2 Uông Thị Yến 9C THCS Tô Hiến Thành
3 Nguyễn Thị Thanh 4C Tiểu học Tô Hiến Thành
4 Bùi Hoàng Hiệp 2A Tiểu học Tô Hiến Thành
Tổng thưởng các cháu học sinh vượt khó học giỏi 04 học sinh
           
Giáo viên có thành tích xuất sắc
Stt Họ và tên Giáo viên trường Thành tích được tuyên dương
1 Bùi Đức Huy THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện, thành phố môn Sinh
2 Phạm Hương Giang THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn Hóa
3 Nguyễn Thị Liên THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn tiếng Anh, đạt giải Ba thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
4 Nguyễn Thị Thu Hà THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn Lịch sử
5 Nguyễn Thị Hạnh THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giổi đạt giải cấp huyện môn Ngữ văn
6 Nguyễn Thị Loan THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn Vật Lý, đạt giải Khuyến khích thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
7 Nguyễn Thị Thu THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn Toán
8 Doãn Thị Huyền THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn Toán
9 Phan Thị Liêm THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn Thể dục
10 Lê Thị Lý THCS Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh giỏi đạt giải cấp huyện môn tiếng Anh
11 Hoàng Thị Vân THCS Tô Hiến Thành Đạt giải Ba thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện.
12 Nguyễn Thị Mai THCS Tô Hiến Thành Đạt giải Nhì thi kế toán giỏi
13 Phạm Thị Đức THCS Tô Hiến Thành Đạt giải Khuyến khích thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
14 Mai Thanh Phương Tiểu học Tô Hiến Thành Đạt giải nhì thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
15 Bùi Mai Phương Tiểu học Tô Hiến Thành Đạt giải khuyến khích thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
16 Nguyễn Thị Thi Tiểu học Tô Hiến Thành Đạt giải khuyến khích thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
17 Khuất Thanh Thủy Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh tiêu biểu lớp 5A
18 Nguyễn Thị Hồng Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh tiêu biểu lớp 5A
19 Lê Thị Hương Quỳnh Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh tiêu biểu lớp 4A
20 Bùi Thị Nhung Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh tiêu biểu lớp 4A
21 Nguyễn Thanh Loan Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng viết chữ đẹp
22 Trần Thị Hải Yến Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng viết chữ đẹp
23 Bùi Đình Đạo Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh môn Thể thao
24 Bùi Minh Hà Tiểu học Tô Hiến Thành Bồi dưỡng học sinh môn tiếng Anh
25 Uông Thị Phấn Mầm non Hạ Mỗ Đạt giải Ba thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện.
26 Nguyễn Thị Dung Mầm non Hạ Mỗ Đạt giải Khuyến khích thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
Tổng thưởng giáo viên 26 giáo viên

       Vậy Hội đồng giáo dục và Hội khuyến học xã Hạ Mỗ trân trọng thông báo để toàn thể nhân dân được biết và đề nghị:
          Các em học sinh thi đỗ đại học công lập lần đầu và các em học sinh đang học tại các trường Tiểu học, Trung học cơ sở, Trung học phổ thông ở các trường đóng ngoài địa bàn xã nếu đạt giải thưởng trong các kỳ thi học sinh giỏi cấp huyện trở lên không có tên trong danh sách này vui lòng thông báo với Thường trực Hội đồng giáo dục xã Hạ Mỗ để được nhận thưởng trong giờ hành chính trước ngày 30 tháng 5 năm 2016.          

     Chi tiết xin liên hệ Ông: Nguyễn Xuân Việt – SĐT: 01263.060.838.